CMB2 - en to kn translation catalogue (10 entries)

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Clear
kn: ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Select Color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿರಿ

en: Current Color
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಬಣ್ಣ

en: Next
kn: ಮುಂದೆ

en: Done
kn: ಆಯ್ತು

en: Remove
kn: ತೆಗೆಯು

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ
