CMB2 - en to ta_LK translation catalogue (41 entries)

en: Test Text
ta_LK: சோதனை உரை

en: field description (optional)
ta_LK: புல விபரம் (கட்டாயமற்றது)

en: Website URL
ta_LK: இணைய முகவரி

en: Test Text Email
ta_LK: சோதனை மின்னஞ்சல்

en: Test Time
ta_LK: சோதனை நேரம்

en: Time zone
ta_LK: சோதனை நேர வலயம்

en: Option One
ta_LK: தேர்வு ஒன்று

en: Option Two
ta_LK: தேர்வு இரண்டு

en: Option Three
ta_LK: தேர்வு மூன்று

en: Description
ta_LK: விபரம்

en: Image Caption
ta_LK: பட விபரணம்

en: Facebook URL
ta_LK: Facebook முகவரி

en: Twitter URL
ta_LK: Twitter முகவரி

en: Google+ URL
ta_LK: Google+ முகவரி

en: Linkedin URL
ta_LK: Linkedin முகவரி

en: Click to toggle
ta_LK: சொடுக்கி மாற்றிக்கொள்ளுங்கள்

en: Please Try Again
ta_LK: தயவுசெய்து மீள முயற்சிக்கவும்.

en: None
ta_LK: எதுவுமில்லை

en: File:
ta_LK: கோப்பு:

en: Clear
ta_LK: நீக்கு

en: Default
ta_LK: இயல்பிருப்பு

en: Select Color
ta_LK: நிறத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Current Color
ta_LK: தற்போதைய நிறம்

en: Sunday, Monday, Tuesday, Wednesday, Thursday, Friday, Saturday
ta_LK: ஞாயிறு, திங்கள், செவ்வாய், புதன், வியாழன், வெள்ளி, சனி

en: Su, Mo, Tu, We, Th, Fr, Sa
ta_LK: ஞா, தி, செ, பு, வி, வெ, ச

en: Sun, Mon, Tue, Wed, Thu, Fri, Sat
ta_LK: ஞாயி, திங், செவ், புத, வியா, வெள், சனி

en: Next
ta_LK: அடுத்தது

en: Prev
ta_LK: முன்னையது

en: Today
ta_LK: இன்று

en: Done
ta_LK: முடிந்தது

en: Choose Time
ta_LK: நேரத்தை தேர்ந்தெடு

en: Time
ta_LK: நேரம்

en: Hour
ta_LK: மணி

en: Minute
ta_LK: நிமிடம்

en: Second
ta_LK: வினாடி

en: Now
ta_LK: இப்பொழுது

en: Use this file
ta_LK: இந்த கோப்பை பயன்படுத்து

en: Remove Image
ta_LK: படத்தை நீக்கு

en: Remove
ta_LK: நீக்கு

en: Download
ta_LK: தரவிறக்கு

en: Save
ta_LK: சேமி
